Tanggapan ng Tagapangulo

Arthur P. Casanova
Tagapangulo
artcasanova@kwf.gov.ph/
casanova_arthur@yahoo.com.ph

Tanggapan ng Full-time Komisyoner

Carmelita C. Abdurahman
Full-time Komisyoner
ccabdurahman@kwf.gov.ph

Lorna E. Flores
Full-time Komisyoner
leflores@kwf.gov.ph

Anna Katarina B. Rodriguez (632) 8516-0326
Direktor Heneral
akrodriguez@kwf.gov.ph/
kwf.direktorheneral@gmail.com

John Enrico C. Torralba (632) 8243-9789
Puno, Sangay ng Salin
jetorralba@kwf.gov.ph/
kwf.salin@kwf.gov.ph

Sheilee B. Vega (632) 8243-9855
Puno, Sangay ng Literatura at Araling Kultural
sbvega@kwf.gov.ph

Lourdes Z. Hinampas (632) 8708-6972
Puno, Sangay ng Salita at Gramatika
lzhinampas@kwf.gov.ph

Jomar I. Canega (632) 8736-2525
OIC-Puno, Sangay ng Edukasyon at Networking
jicanega@kwf.gov.ph

Salvador L. Sagadal (632) 8736-2525
OIC-Puno, Sangay ng Pangasiwaan at Pananalapi (SPP)
slsagadal@kwf.gov.ph

Bernadeth M. Mequila (632) 8736-2525
Yunit ng Akawnting
bmmequila@kwf.gov.ph

Katrina Liza M. Maño (632) 8736-2525
Nanunungkulang Opisyal
Yunit Pantauhan/ Yunit ng Sinupan
klmano@kwf.gov.ph/

Renan Tranquiel C. Sabido (632) 8736-2525
Nanunungkulang Opisyal
Yunit ng Procurement
renansabido@kwf.gov.ph

Salvador L. Sagadal (632) 8736-2525
Yunit ng Badyet
slsagadal@kwf.gov.ph

Lorna Lynn L. Wenceslao (632) 8736-2525
Nanunungkulang Opisyal
Yunit ng Cash/ Yunit ng Suplay
wencylynn@kwf.gov.ph

Lourdelene N. Diaz (632) 8243-1953
Librarian
lqndiaz@kwf.gov.ph

Tanggapan ng COA (632) 8736-3835

image_pdfimage_print